Bộ chuyển đổi quang điện YT-8110GSB-11-20B-AS
Mã sản phẩm : YT-8110GSB-11-20B-AS
Đặc điểm

1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet

2. Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 20 km

3.Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang ( 1 sợi quang chuẩn SC, FC hoặc ST đánh dấu B tương ứng với bộ phát 1550nm đến bộ thu 1310nm)

4.Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100/1000 Mbps)

5. Cổng quang kết nối: SC
6. Bước sóng
– Bước sóng phát Tx: 1550nm WDM Bidi
– Bước sóng thu Rx: 1310nm WDM Bidi
– Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ 'trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang'.
– Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)
7. Loại tín hiệu: Single-Mode
8.Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps
9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u
10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M
12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
13. Sử dụng nguồn 5V DC
14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
15. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A
Giá : 820,000/cái
Kích thước :
Số lượng
Chi tiết sản phẩm

Giới thiệu sản phẩm 
MODEL YT-8110GSB-11-20B-AS là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 20Km với cáp Single-mode. MODEL YT-8110GSB-11-20B-AS  có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 1 sợi quang ) đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Single-mode. MODEL YT-8110GSB-11-20B-AS   tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110GSB-11-20B-AS không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Sản phẩm liên quan
HỖ TRỢ ĐẶT HÀNG: 0916 000 339
HÀNH CHÍNH: 091.9955.991
KẾ TOÁN: 091.773.9929
Liên hệ

CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MINH PHƯỚC

Mã số thuế   : 0313120792

Địa chỉ: 26/5 đường số 7 , Phường 3, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
Email: tmphuocvn@gmail.com
Hotline: 0916 000 339 - 0919955991
Website: www.kinhodanhduan.com.vn

Hỗ trợ kinh doanh
Hỗ trợ kỹ thuật
1
Bạn cần hỗ trợ?